Eclipse IDE शॉर्टकट की प्रदान करते System.out.println: जावा मध्ये घोषणा, परंतु दुर्दैवाने सर्व जावा प्रोग्रामर त्याच्याशी परिचित नाहीत. 3 ते 4 वर्षांचा अनुभव असलेल्या प्रोग्रामरनाही कधीकधी हे उपयुक्त ग्रहण शॉर्टकट कसे तयार करावे हे माहित नसते System.out.println: संदेश: या ग्रहण टिपाने त्या लोकांना मदत केली पाहिजे. मी तुम्हाला एक प्रश्न विचारू. तुम्ही किती वेळा टाइप करता? System.out.println: आपल्या जावा अनुप्रयोगात. मला वाटते की ते काही वेळा करत आहे प्रोग्रामिंग, समायोजन:small लहान वस्तूंची चाचणी. System.out.println: सांत्वन देताना काहीतरी छापण्याचा सर्वात सोयीस्कर मार्ग आहे, कारण त्यासाठी Log4J कॉन्फिगरेशन किंवा java.util.Logger: .


किंवा मी ते वापरण्याची शिफारस करतो?
लॉगिंग f:किंवा अधिक चांगली माहिती प्रदर्शित केली जाते उत्पादन कोड:कोणीही त्याची क्षमता कमी करू शकत नाही System.out.println: जावा मध्ये घोषणा. ग्रहण शॉर्टकट बद्दल जाणून घ्या, त्यापैकी काही मी माझ्या सूचीमध्ये चर्चा केली आहे जावा डेव्हलपर्ससाठी टॉप 30 एक्लिप्स शॉर्टकट, कोड तयार करण्यासाठी मला एक अतिशय उपयुक्त ग्रहण शॉर्टकट सापडला System.out.println: जावा स्त्रोत फाइल मध्ये स्टेटमेंट.

हा ग्रहण शॉर्टकट वापरून, आपण तयार करू शकता: System.out.println () संदेश 60% कमी वेळ आपल्याला फक्त संदेश प्रविष्ट करण्याची आवश्यकता आहे. हा ग्रहण शॉर्टकट तुमचा कर्सर नेमका कुठे असावा, म्हणजे आत असेल System.out.println: पद्धत:


बीटीडब्ल्यू, जर तुम्ही नवशिक्या असाल, तर मी तुम्हाला सुरुवातीच्या अभ्यासक्रमांमधून जाण्याचा सल्ला देतो नवशिक्यांसाठी ग्रहण शिकवणी Eclipse IDE च्या मूलभूत संकल्पना समजून घ्या the UI և मूलभूत वैशिष्ट्यांशी परिचित व्हा. त्यानंतर प्लगइन शिकणे खूप सोपे होईल.

System.out.println साठी ग्रहण शॉर्टकट

साठी पासवर्ड तयार करण्यासाठी System.out.println: तुमच्या जावा फाइल मध्ये स्टेटमेंट, तुम्ही खालील Eclipse शॉर्टकट की वापरू शकता. फक्त प्रविष्ट करा: sysout: आपल्या जावा संपादक मध्ये և क्लिक करा: Ctrl + क्षेत्र:, ज्यामुळे संकेतशब्द प्रविष्ट केला जातो.

हे विस्तारेल sysout: मध्ये: System.out.println (“”) : तुमचा कर्सर आत घाला println () संदेश प्रविष्ट करण्यासाठी पद्धत युक्तिवाद. माझ्या माहितीप्रमाणे, हे लिहिण्याचा सर्वात वेगवान मार्ग आहे System.out.println: जावा कोडसह घोषणा.

आपण आयात करण्यासाठी जावा 5 स्थिर आयात वैशिष्ट्य देखील वापरू शकता System.out: स्थिर व्हेरिएबल և फक्त त्यांचा वापर करा: out.println (), जे तुम्हाला काही कीस्ट्रोक वाचवू शकते, परंतु कमी वाचनक्षमतेच्या दृष्टीने ही एक समस्या आहे – तुमच्याकडे ओळखकर्त्यासह दुसरा व्हेरिएबल असल्यास संघर्षाची शक्यता “बाहेर”.


हे ग्रहण शॉर्टकट तयार करण्यासाठी System.out.println () मला वाटते सर्वोत्तम घोषणा आहे. जसे: sysout: शॉर्टकट, तुमच्याकडे Eclipse शॉर्टकट देखील तयार आहे System.err.println () घोषणा: फक्त प्रविष्ट करा: syserr: क्लिक करा ctrl + क्षेत्र:, ते कारणीभूत होईल System.err.println: घोषणा the संदेश प्रविष्ट करण्यासाठी कर्सर योग्य ठिकाणी ठेवा.
मी नेहमी म्हटल्याप्रमाणे, लिनक्ससाठी नवीन कमांड शिका UNIX वर उत्पादकता वाढवा आधारित प्रणाली त्याचप्रमाणे जलद कार्य करण्यासाठी ग्रहण शॉर्टकट शिकतात Java नवीन प्रोजेक्ट डेव्हलपमेंट वेळ कमी करण्यासाठी जावा և ओपन सोर्स एपीआय शिका. उपयुक्त ग्रहण शॉर्टकट जेव्हा मी शोधतो तेव्हा मी त्यांना सामायिक करणे सुरू ठेवतो. ग्रहणात तुम्हाला असा मनोरंजक शॉर्टकट आला तर मला कळवा.

इतर उपयुक्त: ग्रहण टिपा ricks युक्त्या Javarevisited ब्लॉग वरून